ePlanet
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โปรแกรมบีบอัดไฟล์ WINRAR 3.8 Pro

Go down

โปรแกรมบีบอัดไฟล์ WINRAR 3.8 Pro Empty โปรแกรมบีบอัดไฟล์ WINRAR 3.8 Pro

ตั้งหัวข้อ  MNH Mon Dec 14, 2009 7:52 pm

โปรแกรมบีบอัดไฟล์ WINRAR

โปรแกรมบีบอัดไฟล์ WINRAR 3.8 Pro Img10

โปรแกรมบีบอัดไฟล์ WINRAR 3.8 Pro 87ckme10

โปรแกรมนี้นะครับผม เป็นโปรแกรมที่มีหน้าที่เอาไว้ บีบย่อ ไฟล์ (File) เช่นเดียวกับ Winzip นั่นเองนะครับ แต่ว่า ที่พิเศษกว่านั้นคือ WinRAR สามารถที่จะ ทำการบีบข้อมูลนามสกุล .ZIP หรือจะเป็น .RAR ได้ อีกทั้งยังคลายไฟล์นามสกุล .ARJ , .CAB , .LZH , .ACE , .TAR , .GZ , .UUE ได้อีกนะครับ บางครั้งไปดาร์วโหลด บางเวบแล้วบีบอัดไฟล์แบบ .RAR ล่ะก็ควรต้องมีไว้ประจำเครื่องนะครับ อีกทั้งยังมี Interface ที่สวยงาม ใครที่ใช้ Winzip ประจำๆ ก็ลองเปลี่ยนมาใช้ WinRAR ได้นะครับ ไม่ว่ากัน ... ครับผม

Winrar 3.80 Pro - Full and No Activation Needed

MNH
MNH
Admin

http://eplanet.lifeme.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics